SALAFI INVESTMENT COMPANY LIMITED
About SALAFI INVESTMENT COMPANY LIMITED

Nyama Safi, Samaki, Kuku na Viungo

Bucha la Kisasa

Bucha la Kisasa la SALAFI INVESTMENT COMPANY LIMITED linatoa nyama safi, samaki, kuku, mayai na viungo mbalimbali vya vyakula. Tunapokea oda za usambazaji ndani ya jiji la Arusha na mikoani.

Wasiliana Nasi


Huduma za Bucha

Tunachotoa

Nyama Safi

Nyama Safi

Nyama ya ng'ombe, mbuzi na kondoo yenye ubora wa hali ya juu.

Samaki na Kuku

Samaki na Kuku

Samaki safi na kuku bora kwa mahitaji yako ya kila siku.

Mayai na Viungo

Mayai na Viungo

Mayai safi na viungo mbalimbali vya kupikia.

Usambazaji wa Oda

Usambazaji wa Oda

Tunapeleka oda zako Arusha nzima na mikoani kote.



Bucha la Kisasa

Bei za Bidhaa

01

Nyama ya Ng’ombe

TSh 14,000
02

Nyama ya Kondoo

TSh 15,000
03

Nyama ya Mbuzi

TSh 15,000
04

Kuku wa Kisasa

TSh 9,000
05

Kuku wa Kienyeji

TSh 25,000
06

Samaki wa Maji Chumvi

TSh 15,000
07

Samaki wa Maji Baridi

TSh 14,000
08

Sausage



Wasiliana Nasi

Phone

· +255 755544733

Address

Ngarenaro NHC & Morombo, Arusha, Tanzania

My Cart

Your cart is empty

 

 

Resolving Details

Translate